Mời bạn tham gia đăng ký thành viên diễn đàn Lớp 12/6 Trường THPT Núi Thành khóa 1999 - 2002, để tham gia viết bài và bình luận cho các chủ để liên quan. Xin cảm ơn!
Mời bạn tham gia đăng ký thành viên diễn đàn Lớp 12/6 Trường THPT Núi Thành khóa 1999 - 2002, để tham gia viết bài và bình luận cho các chủ để liên quan. Xin cảm ơn!

Thân chào các thành viên 12.6 thân yêu Cattop_l Thân chào các thành viên 12.6 thân yêu Cattop_r

Share | 

Thân chào các thành viên 12.6 thân yêu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
ngoctuan0507
Member
Member
ngoctuan0507

Thân chào các thành viên 12.6 thân yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Thân chào các thành viên 12.6 thân yêu   Thân chào các thành viên 12.6 thân yêu I_icon_minitimeFri 11 Feb 2011, 3:14 am

Mình là Tuấn Tam Mỹ, cái tên nghe thân thương đó các bạn, mình mới sang Anh du học trước tết 3 tuần, năm ni ko được họp lớp và có lẻ năm sau cũng thế vì khóa học của mình kéo dài 1,5 năm luôn. Ôi tết đến ngồi một mình ở nơi xa xôi lạnh buốt giá nhớ lớp mình quá, cứ tưởng tượng các bạn ở nhà đang họp lớp, ăn nhậu và hát hò là mình ko chịu được.
Thôi chúc các bạn một năm dồi dào sức khỏe thành công và hạnh phúc!
Email của mình: ngoctuan0507@yahoo.com.vn, các bạn nhớ ép nick mình để chat nhé.
Nhớ các bạn nhiều lắm!

Ah, mình chúc bạn Nhiên lên đường may mắn, cuộc sống ở nước ngoài đầy khó khăn và áp lực, mong Nhiên sẽ vượt qua kiếm thật nhiều tiền về đãi lớp 1 bửa nhậu nhé!

Thân chào các thành viên 12.6 thân yêu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Sáp BVĐK Núi Thành vào Bệnh viện đa khoa TW Quảng Nam
» Even Thành Viên Vàng BiBiChip của diễn đàn ( VPS + domain + hosting ) !
» Forum thông báo tuyển quản trị viên
» Hình ảnh về mảnh đất Núi Thành
» GẶP MẶT ĐẦU XUÂN CANH DẦN 2010 (Biển Rạng - Núi Thành)