Mời bạn tham gia đăng ký thành viên diễn đàn Lớp 12/6 Trường THPT Núi Thành khóa 1999 - 2002, để tham gia viết bài và bình luận cho các chủ để liên quan. Xin cảm ơn!
Mời bạn tham gia đăng ký thành viên diễn đàn Lớp 12/6 Trường THPT Núi Thành khóa 1999 - 2002, để tham gia viết bài và bình luận cho các chủ để liên quan. Xin cảm ơn!

nhật ký lớp mình hiện ai đang giữ vậy! Cattop_l nhật ký lớp mình hiện ai đang giữ vậy! Cattop_r

Share | 

nhật ký lớp mình hiện ai đang giữ vậy!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
lehung
Admin
Admin
lehung

Character sheet
Năng lượng:
nhật ký lớp mình hiện ai đang giữ vậy! Left_bar_bleue90/100nhật ký lớp mình hiện ai đang giữ vậy! Empty_bar_bleue  (90/100)
Danh vọng:
nhật ký lớp mình hiện ai đang giữ vậy! Left_bar_bleue90/100nhật ký lớp mình hiện ai đang giữ vậy! Empty_bar_bleue  (90/100)

nhật ký lớp mình hiện ai đang giữ vậy! Empty
Bài gửiTiêu đề: nhật ký lớp mình hiện ai đang giữ vậy!   nhật ký lớp mình hiện ai đang giữ vậy! I_icon_minitimeFri 09 Apr 2010, 10:37 am

Khi trước, lúc còn học ở trường, lớp mình có viết một cuốn nhật ký. Một thời gian sau đó, mình cũng đã từng giữ cuốn nhật ký này, nhưng qua nhiều năm, cuốn nhật ký đã chuyền tay qua các bạn 12/6. Do đó, hiện nay không biết bạn nào lưu giữ nó nữa.
Bạn nào hiện nay đang lưu giữ nhật ký lớp, có thể thông báo và upload nội dung lên diễn đàn nhằm phổ biến rộng rãi đến các thành viên.
https://126nt.forumvi.com

nhật ký lớp mình hiện ai đang giữ vậy!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Đăng ký trang mục cho lớp mình trên 4rum Đồng hương núi thành
» 10 công nghệ số đáng chú ý năm 2009
» Đằng sau vụ hành hạ dã man trẻ em như thời trung cổ
» Làm “bồ” ngày chủ nhật
» Học tiếng Nhật - Top Globis